ราคา 6000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 193.55 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
เลขที่ห้อง 1
โครงการ รีเจ้นท์โฮม 6 ประชาชื่น | Regent Home VI Prachachuen | รีเจ้นท์โฮม 6 | Regent Home 6 | รีเจ้นท์โฮม ประชาชื่น | Regent Home Prachachuen

puttipong puttipong
0639562625
2018-10-01 14:06:14.0
เลขที่ประกาศ: 253046
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า คอนโดรีเจ้นท์ โฮม 7 สุขุมวิท บางนา ห้องพร้อมเข้าอยู่
ห้องสตูดิโอ ขนาด 31.22 ตรม.
ตึก D ชั้น 7 ระเบียทิศเหนือ ฝั่งบริษัท DTC

เฟอร์นิเจอร์ จัดเต็ม
- เตียงที่นอน 6 ฟุต ของคุณภาพสูง
- โซฟา
- ตู้เสื้อผ้า 4 ประตูใบใหญ่อย่างดี
- โต๊ะเครื่องแป้ง
- ชั้นวางทีวี
- โต๊ะนั่งทำงานหรือทานข้าวก็ได้

เครื่องใช้ไฟฟ้า :
- แอร์
- เครื่องทำน้ำอุ่น
- ตู้เย็น

ค่าเช่า 6,000 บาทต่อเดือน

สนใจติดต่อ คุณเกียรติ
โทร/ WhatsApp +66 639562625
Line : kiat_or_terd

รายละเอียดเพิ่มเติม:
รีเจ้นท์โฮม 6 ประชาชื่น Regent Home VI Prachachuen
รีเจ้นท์โฮม 6 ประชาชื่น | Regent Home VI Prachachuen | รีเจ้นท์โฮม 6 | Regent Home 6 | รีเจ้นท์โฮม ประชาชื่น | Regent Home Prachachuen

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: รีเจ้นท์โฮม 6 ประชาชื่น | Regent Home VI Prachachuen

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ให้เช่าคอนโด รีเจ้นท์ โฮม 7 สุขุมวิท บางนา ห้อง 31 ตรม. พร้อมเข้าอยู่ห้องสวยมาก เพียง 6,000 บาท